Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 22
    Newbie Summonner Accepted the Summoner's Code
    สกิลผู้เล่นเท่ากัน ผมว่า elise สู้ได้ชัวร์ๆ 100%
    ถ้ามอแกนน่าอัลติมา elise แค่สตั้นแล้วเปลี่ยนเป็นแมงมุมโดดหนีไปเกาะมิเนี่ยนตัวที่ไกลที่สุดก็ได้

มอแกนมีดีทีดันเลนไวกว่า elise เยอะ ถึงจะแพ้ในเลนก็เหอะ แต่ถ้าสู้กันยังไงมอแกนน่าก็แพ้

ปล.ถ้าเคาร์เตอร์ elise ผมว่า kassadin มากกว่า ตอดไปเรื่อยๆ เลือด elise น้อยค่อยบวก คอมโบทีตาย
    Reply With Quote
    Rate +Rate -

Pro Summonner Accepted the Summoner's Code l3o5S's Avatar
    ส่วนเคาท์เตอร์มอกาน่าก็ต้องแกงแพลง o.o crit ทีเบล็คชิลไม่เปนไรแต่เจ้าตัวกระอักเลือด แถมมีลบ cc อีก

Newbie Summonner Accepted the Summoner's Code Cheren17's Avatar
    skill player ครับ
    jax ที่โดน elise counterโดนผมsnowballยับ 20นาที 0/7

ถ้าไม่รู้วิธีเจอมันก็เหมือนเสียเลือดฟรีๆ ให้เค้าดึ๊บในป้อม

Over Power Summonner Accepted the Summoner's Code i121212's Avatar
    morgana โดน gank ก็ตายละ ยิ่งมาบน ดันเลน
    Summoner: Crs 12l12l12 "Balance is weakness."

Amateur Summonner Accepted the Summoner's Code
    morgana ยืนเลนสู้ AP mid ได้แทบทุกตัวคับแต่ถ้าเจอ ad mid เข้าไปก็ง่อย ถึงยังไงมอกาน่าก็มี utility ในทีมไฟท์มากกว่า เข้าไปอันติกลางวงเปิดซอนย่า GG

Over Power Summonner Accepted the Summoner's Code Meloryce's Avatar
    เท่าที่ดูมา Elise สายตีเร็ว ไม่มีอะไรเค้าเตอร์ได้นะคะ
    You were born to be Real not to be Perfect

Legendary Summonner Accepted the Summoner's Code StormyMinute's Avatar
    Quote Originally Posted by Meloryce View Post
    เท่าที่ดูมา Elise สายตีเร็ว ไม่มีอะไรเค้าเตอร์ได้นะคะ
    จริงมากครับ โหดเกิน.....
    Spoiler:

รู้จัก DAWUF มั้ยสาส

Legendary Summonner Accepted the Summoner's Code newblackcat's Avatar
    ผมว่า elise ออกจะดันป้อมไวนะ (ถ้าไม่มี champion ฝ่ายศัตรู) แปลงเป็นแมงมุม กดตีไวซะ

ถ้า morgana ยิงไอ้ลูกกลมๆที่ทำให้หยุดอยู่กับที่ (เรียกว่าอะไรนะ นึกไม่ออก) พลาด เป็นผม ผมจะแปลงเป็นแมงมุม แล้วกระโดดไปกัดหัวมัน แล้วก็กดตีไว กลับร่างคนยิงใย ปล่อยแมงมุม หรือไม่ก็โดดไปกัด ตีไว ละก็เดินหนีออกมา

ส่วนอัลตินี่ elise ไต่ใยหลบขึ้นฟ้า ไม่ได้หรอ? สงสัยอ่ะ

ปล. ผมว่า มันเป็นที่ความสามารถคนเล่นนะ ไม่ได้แพ้ทางอะไรหรอก ถ้าใส่เกราะไม่ทัน หรือ stun ไม่โดน ก็เจ็บนะ

ขอพลังแห่ง jinx(โชคร้าย) จงสถิตอยู่กับเจ้า// May the jinx be with you.

Administrator Accepted the Summoner's Code LOL.DutaaD's Avatar
    Quote Originally Posted by mujiyd2541 View Post
    เห็นด้วยกับเรปบน
    ปล.กรุณาอย่าลืมสกิลเพลเยอร์ไปคับ มันสำคัญ เพราะถึงแม้คุณเล่นมิดแล้วเจอคาสซาดิน แล้วคุณใช้แค่ ไรซ์ คุณอย่าเพิ่งถอดใจไปคับ ถ้าคุณมีสกิลเพลเยอร์สูงกว่าคนเล่น
    คาสซาดิน ให้ตายยังไงคุณก็ ...............ยังแพ้เหมือนเดิมวะ กรูเซ็งมัน ลบมันออกไปจากเกมทีเหอะ ........
    คาสซาดินตัวป่วน ผมชอบดีนะครับ
    ความพยายาม อยู่ไหนความพยายามอยู่นั้น
    ความสำเร็จอยู่ไหน ความสำเร็จอยู่นั้น

Legendary Summonner Accepted the Summoner's Code winwakhaha's Avatar
    จากที่อ่านมา เหมือน elise จะเป็นสายตัวบางเน้น AP ป่ะครับ

เพราะโดนชุดเดียวของ morgana ดับนี่ น่าจะไม่ค่อยอึดนะ
    <Summonner Name> : Altrixe
    RANK TIER : PLASCTIC I
    อร๊างงงงค์ จิ้มเบาๆนะตะเอง

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast